Tambayoyin Tambayoyi

Tambayoyi

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YI

Shin kuna kasuwanci ko kamfani?

Mu ƙwararrun ƙwararrun masana'antun duwatsu ne tun 2002.

Waɗanne samfura za ku iya bayarwa?

Muna ba da kayan dutse guda ɗaya don ayyukan, marmara, granite, onyx, ma'adini da duwatsun waje, muna da injina guda ɗaya don yin manyan slabs, kowane fale-falen da aka yanke don bango da bene, medallion na ruwa, shafi da ginshiƙai, siket da ƙerawa , matakala, murhu, marmaro, sassaka, tiles mosaic, kayan marmara, da dai sauransu.

Zan iya samun samfurin?

Ee, muna ba da ƙananan samfuran kyauta ƙasa da 200 x 200mm kuma kawai kuna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya.

Na saya don gidan kaina, adadi bai yi yawa ba, zai yiwu in saya daga gare ku?

Ee, muna kuma hidima ga abokan cinikin gida masu zaman kansu da yawa don samfuran dutse.

Menene lokacin isarwa?

Gabaɗaya, idan adadin ƙasa da akwati 1x20ft:

(1) slabs ko yanke tiles, zai ɗauki kimanin kwanaki 10-20;

(2) Yin siket, gyare-gyare, saman bene da saman banza zai ɗauki kimanin kwanaki 20-25;

(3) medallion na ruwa zai ɗauki kimanin kwanaki 25-30;

(4) Ginshiƙi da ginshiƙai za su ɗauki kimanin kwanaki 25-30;

(5) matakala, murhu, marmaro da sassaka za su ɗauki kimanin kwanaki 25-30;

Ta yaya za ku ba da tabbacin inganci & da'awa?

Kafin samar da taro, koyaushe akwai samfurin kafin samarwa; Kafin jigilar kaya, koyaushe akwai binciken ƙarshe.
Sauyawa ko gyara za a yi lokacin da duk wani lahani na masana'anta da aka samu a samarwa ko marufi.