Jijiyoyin launin toka na Italiya, farar marmara mai launin toka ta Calacatta, don teburin dafa abinci

Takaitaccen Bayani:

Farin marmara na Calacatta yana ɗaya daga cikin duwatsun Italiya mafi daraja da daraja. Farin marmara ne na halitta (Calcitic Marble). Yana da launin chromatism na musamman, tare da launin fari mai haske da kuma launin toka mai haske.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bidiyo

Bayani

Sunan samfurin

Jijiyoyin launin toka na Italiya, farar marmara mai launin toka ta Calacatta, don teburin dafa abinci

Slabs

600 sama x 1800 sama x 16 ~ 20mm
700 sama x 1800 sama x 16 ~ 20mm
1200upx2400~3200upx16~20mm

Fale-falen

305x305mm (12"x12")
300x600mm(12x24)
400x400mm (16"x16")
600x600mm (24"x24")
Girman da za a iya daidaita shi

Matakai

Matakala: (900~1800)x300/320/330/350mm
Mai tashi: (900~1800)x 140/150/160/170mm

Kauri

16mm, 18mm, 20mm, da sauransu.

Kunshin

Marufi mai ƙarfi na katako

Tsarin Fuskar

An goge, an gyara, an ƙone, an goge ko an keɓance shi

Marmarar fari ta Calacatta tana ɗaya daga cikin duwatsun Italiya mafi daraja da daraja. Marmara ce ta fari ta halitta (Calcitic Marble). Tana da launin chromatism na musamman, tare da launin fari mai haske da kuma launin toka mai haske. Marmarar Calacatta ta bambanta da launinta mai kauri da haske. Saboda launinta mai kwantar da hankali, launinta mai laushi, da kuma launinta mai launi, launinta yana da jan hankali a duniya tsakanin masu zane-zane da masu gine-gine. (Gabaɗaya launin fari, haka nan launin waɗannan duwatsun ya fi tsada da daraja.) Farashin marmarar Calacatta a kowace ƙafar murabba'i gabaɗaya yana tsakanin $40 zuwa $100.

3i marmara calacata
4i calacata marmara slab

Layin da aka yi da marmara na Calacatta ya dace da shigarwar da aka yi da littattafai a matsayin bango mai kyau a ɗakin zama. Kan tebur na kicin, tayal ɗin marmara don bango da bene na banɗaki suma kyakkyawan zaɓi ne don ƙawata cikin gida mai tsada. Ana amfani da farar takarda mai launin marmara mai launin calacta a cikin gidaje, otal-otal, gidaje da sauran manyan cibiyoyi.
Katakon marmara na calacata 2i
Dakin zama na marmara na calacata 6i

Bayanin Kamfani

Kamfanin Rising Soure Group kamfani ne mai ƙera da fitar da kayayyaki, wanda ya ƙware a fannin masana'antar duwatsu ta duniya. Muna da ƙarin zaɓuɓɓukan kayan dutse da mafita da sabis na tsayawa ɗaya don ayyukan marmara da duwatsu.
Galibi kayayyaki: Marmara/Granite/Onyx/Agate Slab, Marmara Mosaic, Sintered Stone, Terrazzo Tile, da sauransu.

kamfani1
kamfani na 2

Takaddun shaida

An gwada kuma an ba da takardar shaidar SGS don tabbatar da inganci da kuma mafi kyawun sabis.

takardar shaida

Shiryawa da Isarwa

Ana sanya tayal ɗin marmara kai tsaye a cikin akwatunan katako, tare da tallafi mai aminci don kare saman da gefuna, da kuma hana ruwan sama da ƙura.
Ana lulluɓe sandunan a cikin tarin katako masu ƙarfi.

shiryawa

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
Mu ƙwararru ne kai tsaye kera duwatsu na halitta tun daga shekarar 2002.

Wadanne kayayyaki za ku iya bayarwa?
Muna bayar da kayan dutse na tsayawa ɗaya don ayyuka, marmara, granite, onyx, quartz da duwatsun waje, muna da injunan tsayawa ɗaya don yin manyan fale-falen, duk wani tayal da aka yanke don bango da bene, medallion na ruwa, ginshiƙi da ginshiƙi, siket da ƙera, matakala, murhu, marmara, sassaka, tayal mosaic, kayan daki na marmara, da sauransu.

Zan iya samun samfurin?
Haka ne, muna bayar da ƙananan samfuran kyauta waɗanda ba su wuce 200 x 200mm ba kuma kawai kuna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya.

Ina saya don gidana, adadi bai yi yawa ba, shin zai yiwu in saya daga gare ku?
eh, muna kuma yi wa abokan ciniki da yawa na gida hidima don kayayyakin dutse.

Menene lokacin isarwa?
Gabaɗaya, idan adadin ya ƙasa da akwati 1x20ft:
(1) fale-falen katako ko tayal da aka yanke, zai ɗauki kimanin kwanaki 10-20;
(2) Yin siket, gyaran fuska, saman tebur da kuma saman bene zai ɗauki kimanin kwanaki 20-25;
(3) ruwan da aka yi amfani da shi wajen yin amfani da ruwa zai ɗauki kimanin kwanaki 25-30;
(4) Ginshiƙi da ginshiƙai za su ɗauki kimanin kwanaki 25-30;
(5) matakala, murhu, marmaro da sassaka za su ɗauki kimanin kwanaki 25-30;

Ta yaya za ku iya tabbatar da inganci da da'awa?
Kafin a samar da kayayyaki da yawa, akwai samfurin da za a fara samarwa; Kafin a kawo kayayyaki, ana duba su a ƙarshe.
Za a yi maye gurbin ko gyara idan aka sami wata matsala a masana'anta a samarwa ko marufi.


  • Na baya:
  • Na gaba: