Aikin shiri
1. Abubuwan buƙatun
Bisa ga zane bukatuntravertine dutse: farin travertine, beige travertine, zinariya travertine,jan travertine,azurfa launin toka travertine, da dai sauransu, ƙayyade iri-iri, launi, tsari da girman dutse, da kuma kulawa sosai da duba ƙarfinsa, shayar ruwa da sauran kaddarorin.
2. Babban kayan aikin kayan aiki
Rikicin benci, tsinken yankan hakori, rawar tasiri, rawar bindiga, ma'aunin tef, mai matakin, da sauransu.
3. Yanayin aiki
Bincika ko ingancin dutse da aikin duk bangarorin sun cika ka'idodin ƙira.
Hanyar gini
Aunawa, shimfidawa → batching → Matsayin grid → matsayi na roba → hakowa → haɗawa yanki shigarwa da gyarawa → walda main keel → saiti na biyu → waldawa a kwance na sakandare → tsaftacewa wurin walda da lalata → zaɓin dutse da sarrafawa Slotting na farantin → Shigar da bakin karfe → Gyaran dutse na wucin gadi → gyare-gyare da gyarawa da kuma amfani da manne tsarin → tsiri mai kumfa wanda aka saka a cikin katakon allo da sealant → tsaftacewar allo → dubawa.
Ƙarfe kwarangwal shigarwa
Firam ɗin karfen da dutsen ya sanya an yi shi ne da ƙarfe murabba'in 80 × 40 × 5 a matsayin babban keel na tsaye. Lokacin shigarwa, na farko, a saman babban tsarin, a nesa mai nisa na 800mm, kunna layi na tsaye. Sa'an nan kuma an shirya karfen murabba'i tare da layin tsaye na tsaye.
Bayan da layout da aka kammala, ƙayyade ƙayyadadden batu, fadada angwalo, matsayi a bangarorin biyu na square karfe bisa ga a tsaye tazara na 1500mm, da rawar soja da wani lantarki guduma, 16 zagaye ramukan, gyara kwana karfe na ∠50 × 50. ×5, kuma yanke shi cikin kusan 100mm don haɗin lambar kusurwa.
Yi amfani da rawar benci don yin rawar gefen gefen haɗin lambar kusurwa, ramukan zagaye 12.5 da wuraren gyarawa, faɗaɗa kusoshi, da shigar da wuraren gyarawa. A lokaci guda, haɗa haɗin haɗin zuwa babban keel, shigar da walƙiya.
Bayan an shigar da babban keel, layin da ke kwance a kwance yana fitowa a saman babban keel bisa ga girman grid na dutse, sa'an nan kuma an haɗa karfe ∠50 × 50 × 5 zuwa babba. keel da walda.
Karfe kwarangwal waldi
1. A walda lantarki rungumi dabi'ar E42
2. Masu aikin walda suna bukatar su kasance a bakin aiki, su tanadi na’urorin kashe gobara, guga da sauran matakan kariya daga gobara a lokacin da ake aiki, da kuma sanya mutum na musamman da zai kalli gobarar.
3. Sanin zane-zane da yin aiki mai kyau na bayyanar fasaha.
4. A lokacin aikin walda na lantarki, tsawon walda ba zai zama ƙasa da rabin kewayen wurin walda ba, kauri na walda zai zama H = 5mm, nisa na walda zai zama iri ɗaya, kuma babu wani abu kamar ballast. Tsaftace kuma sake fenti tare da fenti mai hana lalata sau biyu
Travertine tiles shigarwa
1. Don cimma tasirin facade na gaba ɗaya, ana buƙatar daidaiton aiki na fale-falen fale-falen ya zama mai girma. Don shigarwa na tayal travertine, ya kamata a zabi bambancin launi a hankali.
Kafin kafuwa, bayan an duba girman da ke tsakanin saman ginin da busasshiyar saman dutsen da ke ratayewa bisa ga gadar ginin, sai a yi layi a tsaye na wayoyi na karfe sama da ƙasa a wajen babban kusurwar ginin. bisa ga wannan, saita daidai da faɗin ginin. Layukan tsaye da na kwance waɗanda suka isa don biyan buƙatun suna tabbatar da cewa ƙirar ƙarfe tana kan jirgin sama ɗaya bayan shigarwa, kuma kuskuren bai wuce 2mm ba.
2. Tabbatar da layin da ke kwance da kuma madaidaiciyar layi na katako ta hanyar layin 100cm a cikin dakin, don sarrafa matakin katako na katako da za a shigar. Ana amfani da daidaitaccen jirgin sama da aka kafa ta layin kwance da layin tsaye don taswirar tsarin jirgin, kuma matakin rashin daidaituwa yana daidaitawa a tsaye, wanda ke ba da ingantaccen tushe don gyara tsarin da shigar da keel.
3. Matsayin hakowa na fale-falen buraka za a dawo da su daga farfajiyar da aka fallasa na matsayi da aka nuna a cikin adadi ta amfani da kayan aikin daidaitawa. Ana sarrafa zurfin tsagi da faɗin farantin bisa ga tsayi da kauri na abin wuyan bakin karfe.
Garanti mai inganci
1. Ƙwararrun ƙungiyar gini.
2. Ga kowane ɓangaren ginin, ya zama dole don ƙarfafa ingancin dubawa da bin bin zane-zanen ƙira.
3. Yin biyayya da ka'idodin inganci, da kuma gyara matsalolin da aka samu a cikin binciken cikin lokaci.
4. Ƙarfafa yarda da ingancin sarrafawa na kayan dutse da ke shiga wurin, kuma a hankali canzawa don saduwa da buƙatun bayyanar da kyau bisa ga yiwuwar chromatic aberration zones da sassa.
5. Kafin shigarwa, ya kamata a sake duba girman girman tushe.
6. Haɗin kai tsakanin tsarin dakatarwa da kayan toshewa yana samar da tsayayyen ƙarewa don saduwa da buƙatun m.
7. Gabaɗaya saman falon yana da lebur, splicing yana kwance kuma a tsaye, faɗin kabu daidai ne, kuma saman yana da santsi kuma sassa masu siffa na musamman sun cika buƙatun.
8. Dole ne a buƙaci rami na ƙarshen ƙarshen farantin kuma girman ya zama daidai.
9. Duba ingantaccen weld bisa ga buƙatun ƙira, kuma duba yanayin fenti mai tsatsa a can.
10. Bayan kowane Layer na aikin rataye busassun ya kammala, ya kamata a sake duba girman da bayyanar. Idan bambancin launi na tayal yana da girma, ya kamata a gyara ko maye gurbin shi.
Kariya
Yakamata a tsaftace cikin lokaci don cire dattin da ya saura akan firam ɗin ƙofa da taga, gilashi da ƙarfe, da fatunan ado. Yi la'akari da aiwatar da tsarin gine-gine mai ma'ana, kuma ya kamata a yi wasu nau'ikan ayyuka a gaba don hana lalacewa da gurɓataccen shinge na dutse na waje. An haramta shi sosai don yin karo da busasshiyar busasshiyar busasshiyar dutsen da aka rataye.
Lokacin aikawa: Janairu-07-2022