Fata ta ƙare cikakkiyar madaidaicin dutse don bene da matakai

Takaitaccen Bayani:

Wannan dutse ne Sin m baki dutse, ba tare da wani bayyane bambance -bambance ko aibi. Cikakken baki ya dace da aikace -aikacen cikin gida da na waje, kuma ana iya amfani da shi ga ɗakin dafa abinci, bene, matakala, rufin bango, falo da nutse da dai sauransu.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Bidiyo

Bayani

Sunan samfur

Fata ta ƙare cikakkiyar madaidaicin dutse don bene da matakai

Abu

100% halitta dutse dutse

Launi

Baƙi mai tsarki

Gama

pfarfajiya mai ƙyalli, farfajiya mai ɗorewa, farfajiyar walƙiya, farfajiyar daji-hammered surface, abarba abarba, tsagewar ƙasa, sandblasted surface, Fata gamawa, tsoho, da sauransu.

Kauri

1.8cm, 2cm, 3cm…

Aikace -aikace

Ciki & ebaya falon falo, Teburin dafa abinci, matakala, firam ɗin ɗagawa, dakunan wanka, da dai sauransu

Ikon Kulawa

Sarrafa Bambancin Launi
Haƙurin Girman: ± 1 mm
Duba ieangare ta Piece

Marufi

Mai ƙarfi Katako na katako

Bayanin Bayarwa

7-15 kwanakin aiki bayan an tabbatar da oda

Sabis na Sayarwa

Taimakon fasaha ta kan layi

Ƙarfin Maganin Project

Tsarin zane, ƙirar ƙirar 3D, jimlar mafita don ayyukan, Ƙarfafa Ƙungiyoyin Giciye

Salon Zane

Na zamani

Wurin Asali

China

Yanayin dabaru

Jirgin ruwan Teku, Sufuri na ƙasa, Jirgin Sama

Wannan dutse ne Sin m baki dutse, ba tare da wani bayyane bambance -bambance ko aibi. Cikakken baki ya dace da aikace -aikacen cikin gida da na waje, kuma ana iya amfani da shi ga ɗakin dafa abinci, bene, matakala, rufin bango, falo da nutse da dai sauransu.

pure black granite1475 pure black granite1477 pure black granite1479

Black granite duwatsu suna cikin babban buƙata akan kasuwar duniya. Za a iya samun cikakken fale -falen fale -falen buraka na aiki don farfajiyar fata a nan. Sun shahara a kulob din 'yan sanda. Abokan cinikinmu sun ɗauki waɗannan hotunan sakamakon shimfidawa.

pure black granite1731 pure black granite1733 pure black granite1735 pure black granite1738 pure black granite1740 pure black granite1742 pure black granite1744 pure black granite1746

Bayanin Kamfanin

Rukunin Tushen Rising yana da ƙarin zaɓin kayan dutse da mafita ɗaya & sabis don ayyukan marmara da dutse. Har zuwa yau, tare da babban masana'anta, injinan ci gaba, ingantacciyar salon gudanarwa, da ƙwararrun masana'antu, ƙira da ma'aikatan shigarwa. Mun kammala manyan ayyuka da yawa a duniya, da suka haɗa da gine -ginen gwamnati, otal -otal, cibiyoyin siyayya, ƙauyuka, gidaje, KTV da kulake, gidajen abinci, asibitoci, da makarantu, da sauransu, kuma mun gina kyakkyawan suna. Muna yin duk iya ƙoƙarinmu don cika tsauraran buƙatun don zaɓin kayan, sarrafawa, shiryawa da jigilar kaya don tabbatar da cewa abubuwa masu inganci sun isa lafiya a wurin da kuke. A koyaushe za mu yi ƙoƙari don gamsar da ku.

g603 granite2730

pure black granite2505
pure black granite2511
pure black granite2516
pure black granite2509
pure black granite2514
pure black granite2519

Mu Project

pure black granite2539

Shiryawa & Bayarwa

pure black granite2561

Ana kwatanta kwatancen mu da sauran

pure black granite2598

Takaddun shaida

Yawancin samfuran duwatsun mu an gwada su kuma an tabbatar da su ta SGS don tabbatar da ingantattun samfura da mafi kyawun sabis.

juparana grey granite3290

Tambayoyi

Menene sharuddan biyan kuɗi?
Yawanci, ana buƙatar biyan 30% na gaba, tare da sauran saboda samun takardu.

Ta yaya zan sami samfurin?
Za a ba da samfurin akan sharuɗɗan masu zuwa:
Ana iya ba da samfuran Marmara ƙasa da 200X200mm kyauta don gwajin inganci.
Abokin ciniki yana da alhakin farashin jigilar kayayyaki.

Ko kuna da tsayayyen dutse Kayan kayan albarkatu?
Ana kiyaye dangantakar haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da masu samar da albarkatun ƙasa masu dacewa, waɗanda ke tabbatar da ingancin samfuranmu daga mataki na 1.
Menene lokacin isarwa?
Gabaɗaya, idan adadin ƙasa da akwati 1x20ft:
(1) slabs ko yanke tiles, zai ɗauki kimanin kwanaki 10-20;
(2) Yin siket, gyare-gyare, saman bene da saman banza zai ɗauki kimanin kwanaki 20-25;
(3) medallion na ruwa zai ɗauki kimanin kwanaki 25-30;
(4) Ginshiƙi da ginshiƙai za su ɗauki kimanin kwanaki 25-30;
(5) matakala, murhu, marmaro da sassaka za su ɗauki kimanin kwanaki 25-30;

Yaya garanti & da'awa?
Sauyawa ko gyara za a yi lokacin da duk wani lahani na masana'anta da aka samu a samarwa ko marufi

Barka da zuwa bincike kuma ziyarci gidan yanar gizon mu don ƙarin bayanin samfur


  • Na baya:
  • Na gaba: