Labradorite lu'u -lu'u lu'u -lu'u lu'u -lu'u dutse don tebur

Takaitaccen Bayani:

Wannan shine lemurian blue granite, kyakkyawan labradorite wanda aka sassaƙa a Madagascar. An kuma kira shi Madagascar Blue, Blue Australe Granite, da Labradorite Granite.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Bidiyo

Bayani

Sunan samfur Labradorite lu'u -lu'u lu'u -lu'u lu'u -lu'u dutse don tebur
Launi Rich tabarau na shuɗi, kore, baki da turquoise.
Musammantawa Teburin dafa abinci25 1/2 "X96", 26 "X96", 25 1/2 "X108", 261/2 "X108", 28 "X96", 28 "X108" da dai sauransu.

Babban banza25 "X22", 31 "X22", 37 "X22", 49 "X22", 61 "X22" da sauransu

Tsibiri98 "X42", 76 "X42", 76 "X36", 86 "X42", 96 "X36" da sauransu

Kauri 1. 2cm (3/4 ") ko 3cm (1 1/4")

2.Laminated gefen tare da wasu kayyade kauri

3. za a iya musamman.

 Ƙarshen Ƙarshe Goge, sauƙaƙe, bevel, hancin sa, honed da dai sauransu.

Wannan shine lemurian blue granite, kyakkyawan labradorite wanda aka sassaƙa a Madagascar. An kuma kira shi Madagascar Blue, Blue Australe Granite, da Labradorite Granite. The blue hue na wannan dutse shi ne abin da ya sa shi musamman. Dutse ya zo cikin launuka iri -iri, amma shuɗi shine na musamman. Launi mai launin shuɗi yana da daɗi sosai. Bugu da ƙari, wannan dutse yana da launin ruwan zinari a ciki. Don sa ya fi jan hankali, ana iya duba launuka da fitilu iri daban -daban daga kusurwoyi daban -daban, yana sa lissafin kicin ɗinku ya bayyana daban -daban a lokuta daban -daban na rana.

lemurian blue granite1316 lemurian blue granite1318 lemurian blue granite1320

Lemurian blue granite ya dace da kusan kowane launi na ɗakin dafa abinci saboda zai zama mai da hankali a cikin dafa abinci maimakon wani abu. Sabbin katunan katako, katako na katako, kayan kwalliya, da katako na itacen oak za su sa wannan dutse yayi fice. Dubi mu Lemurian blue dutse dutse. Mun samar da wani iri -iri kewayon dutse dutse. Zaɓi ƙira na musamman da na musamman don countertop ɗin ku. Farashin Lemurian blue dutse da murabba'in ƙafa ya bambanta dangane da launi. Da fatan za a tuntuɓi Rising Source don mafi ƙarancin farashin lemurian blue granite slab price.

lemurian blue granite1320 lemurian blue granite1872 lemurian blue granite1874 lemurian blue granite1876 lemurian blue granite1878 lemurian blue granite1880 lemurian blue granite1882

Bayanin Kamfanin

Rising Source Group shine mai kera kai tsaye kuma mai samar da marmara na halitta, granite, onyx, agate, quartzite, travertine, slate, dutse na wucin gadi, da sauran kayan dutse na halitta. Yawancin kayanmu ana ba da su azaman faranti da fale -falen buraka. Muna tara nau'ikan dutse daban-daban sama da 500, gami da fitattun abubuwa sama da 50. Kullum muna haɓaka sabbin dabarun kirkira, kayan aiki masu ƙyalli, da ƙirar ƙira. An kafa Ƙungiyar a cikin 2002 kuma a yanzu tana da kayan haƙa dutse guda biyar a China. Masana'antarmu tana da kayan aikin sarrafa kansa iri -iri, kamar yanke shinge, fale -falen buraka, fale -falen buraka, matattarar ruwa, matakala, kan tebur, saman tebur, ginshiƙai, siket, maɓuɓɓugan ruwa, mutum -mutumi, tiles mosaic, da sauransu, kuma tana ɗaukar ƙwararrun ma'aikata 200 zai iya samar da aƙalla murabba'in mita miliyan 1.5 a kowace shekara.

azul macaubas quartzite2337

Dutsen alatu don ra'ayoyin ado na gida

lemurian blue granite2814

Shiryawa & Bayarwa

pure black granite2561

Kwatancen fakitinmu yana kwatanta da wasu
Shirya kayanmu yana da hankali fiye da sauran.
Shirya kayanmu yafi aminci fiye da sauran.
Kunshinmu ya fi sauran ƙarfi.

lemurian blue granite2986

Nune -nune

Exhibitions

2017 BIG 5 DUBAI

Exhibitions02

2018 CIGABA DA Amurka

Exhibitions03

XIAMEN DUTSEN 2019

G684 granite1934

XIAMEN DUTSEN 2018

Exhibitions04

XIAMEN DUTSEN 2017

G684 granite1999

XIAMEN DUTSEN 2016

Tambayoyi

Shin kuna kasuwanci ko kamfani?
Mu ƙwararrun ƙwararrun masana'antun duwatsu ne tun 2002.

Waɗanne samfura za ku iya bayarwa?
Muna ba da kayan dutse guda ɗaya don ayyukan, marmara, granite, onyx, ma'adini da duwatsun waje, muna da injina guda ɗaya don yin manyan slabs, kowane fale-falen da aka yanke don bango da bene, medallion na ruwa, shafi da ginshiƙai, siket da ƙerawa , matakala, murhu, marmaro, sassaka, tiles mosaic, kayan marmara, da dai sauransu.

Zan iya samun samfurin?
Ee, muna ba da ƙananan samfuran kyauta ƙasa da 200 x 200mm kuma kawai kuna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya.

Ta yaya za ku ba da tabbacin inganci?
Kafin samar da taro, koyaushe akwai samfurin kafin samarwa; Kafin jigilar kaya, koyaushe akwai binciken ƙarshe.

Yaya ingancin kulawar ku?
Matakan kula da ingancin mu sun haɗa da:
(1) Tabbatar da komai tare da abokin cinikinmu kafin motsi zuwa samar da kayayyaki;
(2) bincika duk kayan don tabbatar da cewa sun yi daidai;
(3) Sanya gogaggen ma'aikata da ba su horo da ya dace;
(4) Bincike a duk faɗin tsarin samarwa;
(5) Binciken ƙarshe kafin ɗauka.

Barka da zuwa bincike kuma ziyarci gidan yanar gizon mu don ƙarin bayanin samfur


  • Na baya:
  • Na gaba: