-
Yadda ake kiyaye ɗumi tare da murhu
Murhu na'urar dumama gida ce wadda aka gina ta a bango. Tana amfani da abubuwan ƙonewa a matsayin makamashi kuma tana da bututun hayaki a ciki. Ta samo asali ne daga wuraren dumama gidaje ko gidajen sarauta na Yamma. Akwai nau'ikan murhu guda biyu: o...Kara karantawa -
Yadda ake zaɓar duwatsun halitta don ƙawata gidanka?
Dutse na halitta gabaɗaya ana raba shi zuwa rukuni uku: marmara, granite da kuma quartzite slabs. Marmara Marmara dutse ne mai kama da lemun tsami, mai launuka masu haske da sheƙi, yana nuna nau'ikan siffofi daban-daban kamar gajimare...Kara karantawa -
Taro na VR na kan layi - Kayan gini daga 25-29 ga Agusta (ALHAMIS & LITTAIN)
Xiamen Rising Source za ta halarci bikin baje kolin duwatsu na Vietnam a yanar gizo daga ranar 25 ga Agusta zuwa 29 ga Agusta. Shafin yanar gizon mu na rumfa: https://rising-aug.zhizhan360.com/Kara karantawa -
Menene dutse mai al'adu?
"Dutse mai al'ada" shine abin da ake mayar da hankali a kai a masana'antar kayan ado a cikin 'yan shekarun nan. Tare da siffa da yanayin dutse na halitta, dutse na al'adu yana gabatar da salon dutse na halitta, a wata ma'anar, dutse na al'adu sake samo asali ne daga dutse na halitta. Wanda...Kara karantawa -
Menene dutsen alfarma?
A cikin 'yan shekarun nan, masana'antar dutse, masu tsara kayan ado na gida duk sun san dutsen alfarma. Sun kuma san cewa dutsen alfarma ya fi kyau, tsada da daraja. To mene ne na musamman game da duwatsu masu alfarma? Wane irin dutse ne dutsen alfarma? Waɗanne nau'ikan duwatsu masu alfarma...Kara karantawa -
Manyan zane-zanen marmara na zamani guda 14
Gine-gine ba wai kawai fasaha ce mai ƙarfi ba, har ma tana ba shi ma'anar rayuwa ta musamman. Matakalar ita ce kyakkyawar alama ta fasahar gine-gine. An ɗora layukan a saman kuma an warwatse su, kamar dai suna amfani da sifarsa mai laushi don ƙirƙirar salon da ke da kyau sosai. ...Kara karantawa -
Teburin kofi na marmara - ɗaya daga cikin kayan daki yana ɗaga ɗakin zama
A cikin tunaninmu na ɓoye, bangon bango koyaushe shine babban jigon ɗakin zama. Muna ba da fifiko ga bangon bango. Sau da yawa ana yin watsi da mahimmancin teburin kofi. A zahiri, a matsayin matsayin C a cikin ɗakin zama, teburin kofi yana sake...Kara karantawa -
Wadanne farin marmara guda 5 ne suka fi shahara?
Farin marmara a cikin kayan ado na ciki daban-daban. Ana iya cewa dutse ne na tauraro. Farin marmara yana da dumi kuma yanayinsa na halitta yana da tsabta kuma babu aibi. Sauƙinsa da kyawunsa. Farin marmara yana nuna ƙaramin sabon yanayi, wanda ya shahara tsakanin matasa. To bari mu ...Kara karantawa -
Manyan zane-zanen bandaki masu ban sha'awa guda 60 na marmara
Banɗaki shine babban abin da ake mayar da hankali a kai wajen inganta gida. Tsarin kauri da yanayin halitta na marmara koyaushe suna zama abin koyi na jin daɗi mai sauƙi. Idan banɗaki ya haɗu da marmara, yana da kyau, tarin yana da daraja, kuma jin daɗin yana da tauri, wanda ba wai kawai yana nuna kyawunsa ba...Kara karantawa -
Menene saman da aka gama don duwatsu?
Dutse na halitta yana da laushi mai kyau da laushi mai laushi, kuma yana da matuƙar shahara a matsayin kayan kammalawa don ƙawata gine-gine na ciki da waje. Baya ga ba wa mutane wani tasirin gani na musamman na fasaha ta hanyar zane na halitta, dutse kuma yana iya ƙirƙirar...Kara karantawa -
Ta yaya ake yin medallions na marmara na ruwa?
Ruwan marmara na Waterjet shine mafi kyawun kayan ado na gida a yau. Yawanci ana yin sa ne da marmara na halitta, marmara na wucin gadi, marmara mai siffar onyx, marmara agate, granite, dutse mai siffar quartzite, da sauransu. Ruwan marmara na Waterjet yana sanya wurin ku ya zama daban, ya fi dacewa da kuma na musamman...Kara karantawa -
Calacatta viola marble - zaɓin soyayya da jin daɗi
Marmarar Calacatta viola, kamar yadda take da siffa da launinta na musamman ta marmara, ta ba wa wannan marmara wani yanayi na zamani da na zamani, wanda masu zane-zane da yawa ke so. Yana ɗaya daga cikin marbles na Calacatta na Italiya, tare da ɗan launin shunayya da kuma farin bango. An raba shi zuwa...Kara karantawa